Ƙarfe Truss Point Mai Goyan bayan Tsarin bangon Labulen Gilashi
Ƙirar tana da tasiri mai haske wanda ke haɗawa cikin gida da waje ba tare da matsala ba. Abubuwan da aka gyara masu laushi da kyakkyawan tsari sun sami cikakkiyar haɗakar abubuwa na ƙarfe masu ban sha'awa da fasaha na kayan ado na gilashi, yayin da tsarin tallafi daban-daban suna ba da samfuran gine-gine daban-daban da tasirin ado.
Za a iya gina sifofin bangon gilashin da ke da goyan baya ta amfani da haƙarƙari na gilashi, membobin bututun ƙarfe, ƙwanƙwasa, igiya mai tsayayye, ko tsarin gidan yanar sadarwa na USB. Don bangon labulen gilashin da ke da goyan baya, kowane ɓangaren gilashin ya kamata ya sami ƙaramin kauri na 8mm; Hakanan abin da ake buƙata ya shafi gilashin laminated da gilashin insulating.
Wasannin Asiya 100 Jerin Tagar Caji na Ciki Biyu
Ƙididdiga don Gasar Era Pro90 Windows Mai Buɗe Ciki Biyu
Champion Times Pro 90 Series karkata da Juya taga
Ƙididdiga don Gasar Era Pro90 Windows Mai Buɗe Ciki Biyu
Tsarin Hasken Rana na Provence Thermal
1. Girman katako na baya: (mm): 50x130, kauri: 2.5mm
2. Girman katako na gaba (mm): 130x130, Kauri: 3.0mm
3. Matsakaicin katako mai girma (mm): 110x110, kauri: 3.0mm
4. Girman katako na tsaye: (mm) 50x110, Kauri: 2.0-3.0mm
5. Girman Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa: 45x49, Kauri: 2.0mm
6. Girman Rufin baya (mm): 50x130, Kauri: 2.0mm
7. Girman Rukunin Gaba (mm): 130 * 130, Kauri: 3.0mm
An tsara wannan samfurin don amfani da waje kuma ya dace da saituna daban-daban, gami da zauren shiga, filaye, baranda, da dakunan lambu.
Saukewa: 6063-T6
Daidaitaccen Tsarin Gilashin: 5G+0.76pvb+5G; 5G+0.76pvb+5G+15A+5G.
Samfurin yana da tushe mai kauri na 3.0mm da kusurwar karkata daga 0 zuwa 30 °
YunYi Micro-ventilated Monorail Ɗagawa da Ƙofar zamewa
Sigar Ayyukan Aiki







